Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ mwir 640x512 ] trận đấu 86 các sản phẩm.
Máy ảnh nhiệt độ nhạy cao Mô-đun máy ảnh làm mát lõi 640x512 / 15μm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 15μm |
| NETD: | 15mK |
3.2μm ~ 3.5μm MWIR FPA Detector hồng ngoại làm mát với độ phân giải 640x512 để phát hiện rò rỉ khí metan
| Dải quang phổ: | 3,2±0,1~3,5±0,1μm |
|---|---|
| Trọng lượng (g): | 235g |
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
Máy dò hồng ngoại LWIR 640x512 / 15μm được làm mát tích hợp vào hệ thống EO-IR
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 15μm |
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <8W |
Đầu dò hồng ngoại 640x512 15μm LWIR được làm mát tích hợp vào hệ thống EO-IR
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 15μm |
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <8W |
Mô-đun nhiệt LWIR với đầu dò hồng ngoại không làm mát độ phân giải 640x512
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy ảnh nhiệt làm mát HD LWIR Core 640x512 Độ nhạy nhiệt cao
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤25mk |
| Kích cỡ: | 155x67x80mm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 640x512 12uM cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Đầu dò ảnh nhiệt MWIR LFD615HZ3 với 640×512/15μm để phát hiện rò rỉ khí
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Độ phân giải máy dò: | 640x512 |
| Tiêu thụ điện năng ổn định (23oC): | 4W |
Máy phát hiện hình ảnh nhiệt MWIR làm mát với 640 × 512 / 15μm để phát hiện rò rỉ khí 25mK NETD nhạy cao
| Dải quang phổ: | 3,2±0,1~3,5±0,1μm |
|---|---|
| NETD điển hình: | 25mK (F1.5) |
| Độ phân giải máy dò: | 640x512 |
Mô-đun nhiệt LWIR với đầu dò hồng ngoại không làm mát độ phân giải 640x512
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

