Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ lwir thermal surveillance camera module ] trận đấu 91 các sản phẩm.
Lõi máy ảnh nhiệt không được làm mát 400x300 17μm Dòng COIN nhỏ gọn
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| Nhiệt độ: | -20oC~+150oC (Có thể tùy chỉnh) |
| NETD: | <40mK |
iLC212 Mô-đun nhiệt hồng ngoại LWIR không làm mát 256x192 cho Camera nhiệt an ninh
| Resolution: | 256x192 |
|---|---|
| Power Consumption: | 700mW |
| Spectral Range: | 8~14μm |
Hệ thống EO-IR Đầu dò hồng ngoại làm mát bằng LWIR tích hợp 640x512 15μM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 15μm |
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <8W |
Mô-đun Chụp Ảnh Nhiệt Không Làm Mát Di Động với Độ Phân Giải 120×90 và Kích Thước Điểm Ảnh 12μm cho Ứng Dụng Đo Nhiệt
| Ứng dụng: | AloT, Thị giác máy, Thị giác công nghiệp, Giám sát an ninh |
|---|---|
| Kiểu: | Camera nhiệt LWIR không được làm mát |
| Máy dò hồng ngoại: | Máy đo vi lượng VOx FPA không được làm mát |
Lòng máy ảnh hồng ngoại LWIR không làm mát 256x192 12μm + 3.2mm Kính cho máy ảnh an ninh
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 700mW |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Manual Focus 640x512 Resolution Microbolometer Uncooled Thermal Imaging Module (Mô-đun hình ảnh nhiệt không làm mát)
| NETD điển hình: | <40mK |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 8μm đến 14μm |
| cảm biến: | Mảng tiêu diện không được làm mát |
Mô-đun cảm biến máy ảnh nhiệt LWIR VOx FPA Khả năng thích ứng với môi trường mạnh mẽ
| Nghị quyết: | 640x512/17μm |
|---|---|
| NETD: | 40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy dò hồng ngoại 640x512 12μM Lõi camera LWIR để kiểm tra y tế
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera nhiệt không làm mát 640x512 12µM để quan sát động vật hoang dã
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Camera nhiệt FPA LWIR không làm mát độ phân giải 256×192 với giao diện USB2.0
| Máy dò hồng ngoại: | LWIR FPA 256×192/12μm không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 300MW |
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |

