Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ 1280x1024 high resolution thermal camera module ] trận đấu 98 các sản phẩm.
1280x1024 Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR không làm mát cho máy ảnh giám sát
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz |
Hiệu suất ổn định Mô-đun hình ảnh nhiệt hồng ngoại 1280x1024 12μm không được làm mát
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
PLUG617 LWIR Thermal Security Camera Module với độ phân giải 640x512 17μM
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
Mô-đun camera giám sát nhiệt không được làm mát LWIR 640x512 17μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều có sẵn |
Mô-đun hình ảnh nhiệt làm mát HD 1280x1024 12μM Giám sát phạm vi dài
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
1280x1024 Lõi mô-đun máy ảnh làm mát 12μm
| Công nghệ: | MCT / HgCdTe |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
| NETD: | ≤20mK |
Mô-đun camera hồng ngoại VOx Uncooled LWIR Độ phân giải cao 1280x1024
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Giám sát tầm xa IR Mô-đun máy ảnh được làm mát bằng lõi 1280x1024 12μM
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Tốc độ khung hình: | 50Hz/100Hz |
Mô-đun hình ảnh nhiệt hồng ngoại MWIR MCT 1280x1024/12μm
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh MWIR |
|---|---|
| máy dò hồng ngoại: | Máy dò làm mát |
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
Lõi camera nhiệt HD 1280x1024 rõ ràng và chính xác hơn
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

