-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
384x288 Độ phân giải 17μm Pixel Pitch Vehicle Thermal Imaging Camera Module với 37°x28° Field of View cho trợ giúp lái xe
| Nghị quyết | 384x288/17μm | NETD | <50mK |
|---|---|---|---|
| Dải quang phổ | 8 ~ 14μm | Trường nhìn | 37°x28° |
| Làm nổi bật | Camera hình ảnh nhiệt xe 384x288,Mô-đun camera hình ảnh nhiệt xe,Camera hình ảnh nhiệt xe CVBS |
||
Mô-đun hồng ngoại gắn trên xe N-Driver 384 tích hợp một máy dò hồng ngoại không làm mát 384 × 288/17 μm.Máy ảnh nhiệt nhìn ban đêm này giúp người lái xe nhìn xuyên qua bóng tối hoàn toàn và cải thiện tầm nhìn trong môi trường khắc nghiệt như mưa lớn, tuyết, khói dày và sương mù dày đặc.
Sử dụng công nghệ hình ảnh nhiệt, mô-đun camera hồng ngoại ô tô N-Driver 384 tiết lộ những trở ngại bất ngờ, làm nổi bật các sự kiện đột ngột, cải thiện khả năng nhìn thấy các dấu hiệu đường bộ,di chuyển trên những con đường không rõ ràngĐiều này làm giảm đáng kể rủi ro lái xe và tăng sự an toàn cho cuộc sống, tài sản và hồ sơ.
Với hình ảnh trực tiếp sắc nét, tầm nhìn cực kỳ rộng, độ bền tuyệt vời trong nhiều môi trường khắc nghiệt, lắp đặt ngay trên bất kỳ chiếc xe nào và giá cả phải chăng cho ngân sách hạn chế,N-Driver là sự lựa chọn hoàn hảo cho các hệ thống hỗ trợ thị giác lái xe.
- Thiết kế chắc chắn và nhỏ gọn đảm bảo dễ dàng tích hợp
- Chiếc ống kính góc rộng cung cấp phạm vi xem siêu rộng
- Cho phép phát hiện phạm vi 4 lần xa hơn đèn pha truyền thống
- Chất chống bụi và chống nước kín kín
| Mô hình | N-Driver 384 |
|---|---|
| Hiệu suất của máy dò IR | |
| Nghị quyết | 384×288 |
| Pixel Pitch | 17μm |
| Phạm vi quang phổ | 8~14μm |
| NETD | < 50mk |
| Hiệu suất hiển thị hình ảnh | |
| Độ dài tiêu cự | 9.7mm |
| Thể hình | 37° × 28° |
| Định dạng đầu ra video | CVBS |
| Tỷ lệ khung hình và độ phân giải hình ảnh đầu ra | PAL 768×576@25Hz |
| Tính năng hệ thống | |
| Thời gian khởi động | ≤ 8s (nhiệt độ phòng) |
| Máy sưởi | Khi nhiệt độ cửa sổ thấp hơn 2 ° C ± 2 ° C, bắt đầu sưởi ấm tự động Khi nhiệt độ cửa sổ cao hơn 7 ° C ± 2 ° C, tắt tự động |
| Thuế toán bồi thường | Tiền bồi thường màn trập tự động |
| Thuật toán hình ảnh | Sự tương phản độ sáng tự động / Tăng cường hình ảnh |
| Giao diện truyền thông | RS232, Baud Rate: 115200bps/CAN Communication, tốc độ 500kbps |
| Khám phá người đi bộ / xe | / |
| Tính năng điện | |
| Điện áp cung cấp | DC9V ~ 32V |
| Tổng tiêu thụ năng lượng | ≤3.5W@24V Cung cấp điện, Window Heating tắt ≤9W@24V Cung cấp điện, Window Heating on |
| Phạm vi hoạt động | |
| Phạm vi quan sát | Người: 1,8m × 0,5m ≥ 150m Chiếc xe: 2.3m × 2.3m ≥ 300m |
| Khám phá phạm vi | / |
| Kết nối cáp bên ngoài | |
| Chiều dài cáp | 4m |
| Giao diện bên ngoài tiêu chuẩn | Nguồn cung cấp điện: DC5.5*2.1 đầu nối nữ RCA Lotus Male Connector Cổng hàng loạt: SM 2.54-3P Male Connector (Pin) |
| Đặc điểm vật lý | |
| Kích thước (mm) | 40.0×36.0×58.0 (Không cáp) |
| Trọng lượng | 150g±3g (Không có cáp) |
| Sự thích nghi với môi trường | |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C ~ +85°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -45°C ~ +90°C |
| Kiểm tra môi trường | Xịt muối: ISO16750-4; Cấp độ IV khắc nghiệt Chất dung môi công nghiệp: GB/T28046.5-2013 |
| Kiểm tra độ tin cậy | Rung động: ISO16750-3, lớp A Khả năng chống cháy: GB8410, lớp B Tác động đá: ISO16750-3, lớp A ESD: Thả tiếp xúc ±8KV, Thả không khí ±15KV |
| Gói | Vỏ kín IP67 |
| Chứng nhận | |
| EMC | Chứng chỉ thử nghiệm EMC (ISO10605, ISO11452-4, ISO11452-2, ISO7637-2) |
Máy ảnh hình ảnh nhiệt ô tô N-Driver 384 được sử dụng rộng rãi trong các hệ thống hỗ trợ lái xe tiên tiến.
- Tùy chỉnh sản phẩm: Điều chỉnh cấu hình và điều chỉnh thuật toán để đáp ứng các yêu cầu cụ thể của ngành
- Hỗ trợ kỹ thuật và đào tạo tại chỗ: Cung cấp cho khách hàng cốt lõi thiết lập hệ thống thực tế và đào tạo hoạt động
- Sáng tạo chung cho các sản phẩm và thị trường mới: Hợp tác với khách hàng để cùng phát triển các giải pháp ứng dụng hồng ngoại sáng tạo
Ánh sáng thấpcần ánh sáng tự nhiên và biến hình ảnh ánh sáng tự nhiên yếu thành hình ảnh điện tử nâng cao thông qua tăng cường hình ảnh.
IR hoạt độnghoạt động phát ra ánh sáng hồng ngoại và sử dụng chùm tia hồng ngoại phản xạ bởi mục tiêu.
Hình ảnh nhiệtkhông cần bất kỳ ánh sáng nào và là một thị giác ban đêm hồng ngoại thụ động phát hiện sự khác biệt bức xạ hồng ngoại giữa mục tiêu và cảnh hoặc các phần khác nhau của một vật thể.Nó không bị ảnh hưởng bởi những thay đổi trong điều kiện ánh sáng xung quanh, trong đêm hoặc thậm chí trong sương mù, mưa và môi trường khắc nghiệt khác.
Trong hầu hết các trường hợp, bạn không thể. Nhưng tia hồng ngoại không thể xuyên qua tường, và kính có thể chặn IR. Vì vậy, nếu bạn không muốn bị phát hiện, bạn có thể ẩn sau kính hoặc tường để chặn hình ảnh nhiệt.

