Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ thermal camera core personalized observation ] trận đấu 60 các sản phẩm.
Camera bảo mật nhiệt độ nhạy cao Mô-đun hồng ngoại không làm mát
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun máy ảnh hồng ngoại miễn phí lấy nét pixel 12μm độ phân giải LWIR 256x192 để bảo mật
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh hình ảnh khí quang lạnh MWIR RS058 để hiển thị các VOC vô hình
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| máy làm mát lạnh: | RS058 |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
Mô-đun camera bảo mật nhiệt hồng ngoại không làm mát với nhiều ống kính
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |
1280x1024 Lõi mô-đun máy ảnh làm mát 12μm
| Công nghệ: | MCT / HgCdTe |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
| NETD: | ≤20mK |
640x512 Độ phân giải 15μm Kích thước Pixel MWIR Máy ảnh hình ảnh khí quang làm mát với 25mK NETD để phát hiện rò rỉ khí
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Trọng lượng (g): | 235g |
| Độ phân giải máy dò: | 640x512 |
Máy phát hiện hình ảnh nhiệt MWIR được làm mát 320x256/30μm với 10mK NETD để phát hiện rò rỉ khí VOC
| Dải quang phổ: | 3,2±0,1~3,5±0,1μm |
|---|---|
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
| Kích thước pixel: | 30μm |
Mô-đun camera bảo mật nhiệt hồng ngoại không làm mát với nhiều ống kính
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |
Cắm Mô-đun máy ảnh chụp ảnh nhiệt không được làm mát 640x512 cho ADAS
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |
Mô-đun camera hồng ngoại không được làm mát 640x512 17μM cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |

