Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ cooled mwir camera core ] trận đấu 109 các sản phẩm.
Giám sát tầm xa IR Mô-đun máy ảnh được làm mát bằng lõi 1280x1024 12μM
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Tốc độ khung hình: | 50Hz/100Hz |
1280x1024 Lõi mô-đun máy ảnh làm mát 12μm
| Công nghệ: | MCT / HgCdTe |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
| NETD: | ≤20mK |
Lõi mô-đun phát hiện hồng ngoại làm mát phát hiện phạm vi dài 1280x1024 12μM
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
640x512 15µm Mô-đun Máy dò Hồng ngoại Làm mát Tích hợp
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤17mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm |
Phát hiện tầm xa Lõi mô-đun phát hiện hồng ngoại được làm mát 1280x1024 12μm
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Tốc độ khung hình: | 50Hz/100Hz |
Máy ảnh hình ảnh khí quang với độ phân giải 640×512 15μm Pixel Size với phạm vi quang phổ 3,2-3,5μm để phát hiện rò rỉ khí
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Thời gian làm mát (23oC): | 5 phút @ 12V |
| Độ phân giải máy dò: | 640x512 |
Mô-đun nhiệt làm mát siêu rõ ràng 1280x1024 12μm để giám sát phạm vi dài
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm (MW) |
|---|---|
| Dùng cho: | Camera giám sát |
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
Đầu dò hồng ngoại 640x512 15μm LWIR được làm mát tích hợp vào hệ thống EO-IR
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 15μm |
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <8W |
640x512 15μm MCT MWIR làm mát Mô-đun tích hợp nhanh RoHS đã được phê duyệt
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤18mk |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt làm mát bằng sóng giữa MCT MWIR 640x512 15μM
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |

