Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ 30hz thermal imaging core ] trận đấu 219 các sản phẩm.
640x512/12μm lõi máy ảnh nhiệt IR để đo nhiệt độ công nghiệp
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ: | ±2℃ hoặc ±2% |
| NETD: | <30mK |
Lõi máy ảnh nhiệt Drone không được làm mát PLUG612R để ứng dụng lại chữa cháy
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi máy ảnh nhiệt không được làm mát PAL/NTSC với khả năng thu phóng liên tục 1~8 lần
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |
LWIR Uncooled Camera Core 640x512 17μM để chữa cháy và cứu nạn
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |
Lõi camera nhiệt không được làm mát Độ phân giải 640x512 để quan sát động vật ngoài trời
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |
Mô-đun hình ảnh nhiệt 650x512 được tích hợp vào tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ: | ± 3 ℃ hoặc ± 3% |
| NETD điển hình: | ≤40mK |
Lõi máy ảnh nhiệt không được làm mát 400x300 17μm Dòng COIN nhỏ gọn
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| Nhiệt độ: | -20oC~+150oC (Có thể tùy chỉnh) |
| NETD: | <40mK |
Mô-đun máy ảnh hình ảnh nhiệt 640x512 / 12μm không được làm mát cho tải trọng UAV / Drone
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD điển hình: | ≤40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt hồng ngoại LWIR không được làm mát 640x512 / 12μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR 640x512 / 12μm không được làm mát để nhân giống thông minh
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD điển hình: | ≤40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |

