Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ 256x192 uncooled microbolometer camera ] trận đấu 14 các sản phẩm.
Đầu dò camera Microbolometer không được làm lạnh SWaP-C được tối ưu hóa hoàn toàn 256x192 / 12μm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Kiểu: | vi nhiệt kế |
LC260 Bộ máy phát hiện sốt LWIR không làm mát có kích thước nhỏ 256x192/12μm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Phạm vi nhiệt độ: | 20oC ~ 50oC |
Cảm biến dò vi mạch Vox 256x192 12μm
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 50 / 60Hz |
| Kích thước: | 23x13x7,32mm |
Mô-đun Camera Nhiệt Hồng Ngoại với Đầu dò LWIR Không làm mát 256x192/12µm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| NETD: | ≤45mK |
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại bức xạ 256x192 12μm không được làm mát cho AIoT
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| NETD: | ≤45mK |
| Pixel Pitch: | 12μm |
Mô-đun máy ảnh hồng ngoại miễn phí lấy nét pixel 12μm độ phân giải LWIR 256x192 để bảo mật
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Trọng lượng nhẹ Độ phân giải 256x192 Lõi máy ảnh nhiệt độ cao 12μm Pixel dành cho AIoT và Tầm nhìn công nghiệp
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 330mW |
Máy ảnh mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR kích thước nhỏ OEM 256x192 12μM
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
OEM Kích thước nhỏ Lõi hình ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 256x192 12μm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Bao bì cấp độ Wafer Máy dò hồng ngoại không được làm mát Cảm biến hồng ngoại công nghiệp LWIR
| Kiểu: | vi nhiệt kế |
|---|---|
| Nghị quyết: | 400x300 |
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |

